Æfingatafla

Staðsetning
A/B-salur A-salur B-salur Heiðarskóli Myllubakkaskóli styrkur

 

Flokkur Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur Þjálfarar
Meistaraflokkur KK

17:40 - 19:10
A-salur

19:10 - 20:40
B-salur

17:00 - 18:30
A-salur

18:30 - 20:30
A-salur

17:50 - 19:20
A-salur

11:00 - 12:30
A/B-salur

11:00 - 12:30
A-salur

Finnur Jónsson

Hjalti Þór Vilhjálmsson

Meistaraflokkur KVK

19:10 - 20:30
A-salur

17:40 - 19:10
B-salur

18:30 - 20:30
A-salur

17:00 - 18:30
A-salur

17:40 - 19:00
B-salur

9:30 - 11:00
A/B-salur

Hörður Axel Vilhjálmsson

Jón Halldór Eðvaldsson

Drengja- og unglingaflokkur

17:00 - 17:40
styrkur

20:40 - 21:50
B-salur

17:30 - 18:10
styrkur

20:20 - 21:30
A-salur

15:30 - 16:50
B-salur

20:40 - 21:50
B-salur

17:00 - 17:50
styrkur

Finnur Jónsson

Stúlknaflokkur

16:30 - 17:40
A-salur

18:00 - 19:00
styrkur

16:25 - 17:40
B-salur

17:00 - 17:40
styrkur

20:30 - 21:50
B-salur

16:00 - 17:00
styrkur

16:30 - 17:40
B-salur

Daniela Wallen

Hörður Axel Vilhjálmsson

9.-10. bekkur stráka

18:10 - 19:20
B-salur

19:20 - 19:40
styrkur

19:10 - 20:20
A-salur

16:30 - 17:00
styrkur

17:00 - 18:10
B-salur

15:45 - 16:15
styrkur

19:00 - 20:10
B-salur

Magnús Þór Gunnarsson

Ricardo González Dávila

9.-10. bekkur stúlkna

20:10 - 20:30
styrkur

20:30 - 21:45
A-salur

20:40 - 21:50
B-salur

16:00 - 16:30
styrkur

16:45 - 17:00
styrkur

19:30 - 20:40
B-salur

15:30 - 16:40
A-salur

Lidia Mirchandani Villar

7.-8. bekkur stráka

19:20 - 20:30
B-salur

20:30 - 20:45
styrkur

18:10 - 19:20
B-salur

19:20 - 19:35
styrkur

16:10 - 17:20
B-salur

15:30 - 16:30
B-salur

16:30 - 16:45
styrkur

Arnór Daði Jónsson

Sigurður Ingimundason

7.-8. bekkur stúlkna

16:45 - 17:00
A/B-salur

17:00 - 18:10
B-salur

19:00 - 19:20
styrkur

19:20 - 20:30
B-salur

18:20 - 19:30
B-salur

14:20 - 15:30
A-salur

15:30 - 15:45
styrkur

Lidia Mirchandani Villar

5.-6 bekkur stráka

15:00 - 16:00
B-salur

15:30 - 16:30
A-salur

16:10 - 17:20
Heiðarskóli

14:20 - 15:30
B-salur

Sigurður Friðrik Gunnarsson

Sindri Kristinn Ólafsson

5.-6. bekkur stúlkna

15:30 - 16:30
A-salur

17:50 - 19:10
A-salur

16:00 - 17:00
A-salur

16:40 - 17:50
A-salur

Edda Karlsdóttir

Jón Guðmundsson

3.-4. bekkur stráka

16:00 - 17:00
B-salur

15:30 - 16:30
A-salur

17:20 - 18:20
Heiðarskóli

Kolbeinn Skagfjörð

Sigurður Friðrik Gunnarsson

3.-4. bekkur stúlkna

15:25 - 16:25
B-salur

17:20 - 18:20
B-salur

15:00 - 16:00
Heiðarskóli

Jón Guðmundsson

Sveinn Ólafur Magnússon

2. bekkur stráka

16:10 - 17:00
Heiðarskóli

17:20 - 18:10
Myllubakkaskóli

Guðbrandur Stefánsson

1. bekkur stráka

15:20 - 16:10
Heiðarskóli

16:30 - 17:20
Myllubakkaskóli

Guðbrandur Stefánsson

1.-2. bekkur stúlkna

16:00 - 17:00
Heiðarskóli

15:20 - 16:10
B-salur

Elvar Snær Guðjónsson

Guðbrandur Stefánsson

Æfingatafla gildandi fyrir veturinn 2020-2021

MEÐ FYRIRVARA UM BREYTINGAR

Smellið hér til að opna töfluna til prentunar